Ikon Mu

Domin Iko

Don fahimtar canjin da ba a iyakancewa na babban halin yanzu/ iko a cikin tsarin zoben zamewa, muna da fasahar tuntuɓar gogewar carbon, fasahar sadarwa ta filayen fiber mai yawa da fasahar sadarwa ta mercury. Tashar guda ɗaya ta ƙaddara halin yanzu har zuwa 500A kuma an ƙaddara ƙarfin lantarki har zuwa 10,000V. Haka kuma, muna da fasahar tuntuɓar zobe-zobe don cimma ƙaramin girma, ɗaukar nauyi na yanzu da tsawon rayuwa tare da buƙatun kyauta na zoben zamewar lantarki.

79a2f3e73
7fbbce232

Fasali:

An ƙaddara halin yanzu har zuwa 500A a kowace tashar, ƙimar ƙarfin lantarki har zuwa 10,000V

Brush Carbon burushi, mercury, goga fiber da fasahar tuntuɓar zobe na zaɓi

Imum Mafi girman saurin aiki har zuwa 10,000rpm

■ Rufe har zuwa IP68

Mafi girman tashoshi har zuwa tashoshi 500

■ Za a iya haɗawa tare da zoben zamewar siginar, FORJ da haɗin gwiwa na gas/ruwa

Domin Sadarwa

2
3
4
5
6
7
8
1

Ana buƙatar zoben zubin wutar lantarki da yawa don canja wurin nau'ikan ladabi na sadarwa a cikin sarrafa kansa na masana'antu da aikace-aikacen soja, kamar EtherCAT, CC-Link, CANopen, ControlNet, DeviceNet, Canbus, Interbus, Profibus, RS232, RS485, Fast Ethernet da Fast USB. Don ƙa'idojin sadarwa daban -daban, muna ɗaukar ƙirar ƙirar daban don tabbatar da kowane nau'in daidaitaccen watsa yarjejeniya kuma kada wasu daga cikin ladabi da ƙarfin zoben zamewa ɗaya ya dame su. Babbar siginar siginar dijital har zuwa saurin 500Mbit/s, duk daidaitattunmu da zoben zamewa na al'ada da aka tsara za a iya haɗa su tare da waɗannan hanyoyin sadarwa don biyan bukatun aikace -aikace daban -daban.

Fasali:

  Speed ​​Saurin canja wurin siginar dijital ya kai 500Mbit/s

  Ple Mahara da yawa fiber goga fasahar sadarwa

  Configuration Tsarin ƙarfi yana tabbatar da kwanciyar hankali da amincin watsa siginar

  Haɗa tare da FORJ, haɗin gwiwa na RF da haɗin gwiwa na hydraulic ko pneumatic rotary

Don Sigina

Muna da gogewa a cikin kowane nau'in siginar magani, musamman ga wasu sigina na musamman, kamar siginar encoder, siginar thermocouple, siginar haɓaka 3D, siginar firikwensin zafin jiki, siginar PT100 da siginar iri. Muna amfani da ƙirar ƙirar daban don tabbatar da ƙarancin siginar sigina da tsangwama har ma da zoben zamewa yana ƙarƙashin babban aiki ko a cikin yanayin EMI.

Frequency Mitar canja wurin siginar har zuwa 500MHz

■ Mai iya canja wurin siginar siginar ƙima da ƙari

Design Tsarin ƙirar yana tabbatar da ƙarancin hasarar sigina da tsangwama

Design Tsarin musamman yana ba da damar watsa siginar siginar a ƙarƙashin babban aiki mai sauri ko yanayin EMI

Haɗa tare da FORJ, haɗin gwiwa na RF da haɗin gwiwa na hydraulic ko pneumatic rotary

Don Aikace -aikace na Musamman

Baya ga zoben zamewar masana'antu na yau da kullun, muna kuma ba da zoben zamewa na musamman na musamman don muhalli na musamman, alal misali babban saurin zazzabi mai ƙyalƙyali mai ƙyalƙyali don bututun mai, hujja-ƙura da zoben zub da jini don injin ma'adinai da manyan zoben zamewa don maganin datti na masana'antu. Ta hanyar fasaha, zamewar zobenmu 'iyakar saurin aiki har zuwa 20,000rpm, tsakiya ta girman girman rami har zuwa 20,00mm, har zuwa hanyoyi 500, saurin canja wurin siginar dijital har zuwa 10G bit/s, zazzabi har zuwa 500 C da rufewa har zuwa IP68 @ 4Mpa.

3
2