Labarai

  • Post lokaci: Apr-30-2021

    AOOD ƙira da ƙera babban inganci da ƙimar zoben zubin ROV tsawon shekaru da yawa. Muna haɓaka madaidaitan zoben zamewar ROV da haɓaka sabbin samfura don biyan buƙatun buƙatu. Hanyoyin zoben zoben mu na ROV sun haɗa da zoben zamewar lantarki, FORJs, haɗin gwiwa na juyawa/ juyawa ko c ...Kara karantawa »

  • Post lokaci: Mar-18-2021

    Zoben zamewa shine haɗin gwiwa na juyawa wanda yayi amfani da shi don samar da haɗin lantarki daga madaidaiciya zuwa dandamali mai jujjuyawa, yana iya haɓaka aikin injiniya, sauƙaƙe aikin tsarin da kawar da wayoyin da ke lalacewa daga raɗaɗin haɗin gwiwa. Slip zobba ana amfani dashi sosai a cikin kyamarar kyamarar iska ta hannu ...Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Mar-09-2021

      Menene zoben zamewa? Zoben zamewa shine na'urar electromechanical wanda ke ba da izinin jujjuyawar digiri 360 mara iyaka yayin canja wurin iko, sigina, bayanai ko kafofin watsa labarai daga dandamali mai tsayawa zuwa dandamali mai juyawa, yana da mahimmanci haɗin juyawa ko keɓancewar lantarki don yawancin tsarin sarrafa motsi ...Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Jan-18-2021

    Ana amfani da babban zoben zoben AOOD (HD) don canja wurin 1080P ko 1080I HD-SDI siginar bidiyo daga ƙarshen tsayawa zuwa ƙarshen juyawa yayin da ake buƙatar juyawa mara iyaka. AOOD a matsayin amintaccen zoben zoben zoben lantarki, samar da Ethernet HD bidiyo zoben zoben solu ...Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Dec-18-2020

    AOOD shine keɓaɓɓiyar fasaha da keɓaɓɓiyar zoben zamewa da masana'antun haɗin gwiwa. AOOD yana ba da madaidaiciyar zoben zoben kwalliya da haɗin gwiwa na juzu'i/ FORJ don saduwa da buƙatar kwanciyar hankali, babban gudu/ babban canja wurin bayanai da tsawon rayuwa don kyamarar iska ta hannu s ...Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Jan-11-2020

    A cikin aikace -aikacen mutum -mutumi, zoben zamewa an san shi da haɗin gwiwa na robotic ko zoben zamewar robot. Ana amfani da shi don watsa siginar da iko daga firam ɗin tushe zuwa rukunin sarrafa hannu na robotic. Yana da ɓangarori biyu: ana ɗora sashi ɗaya a hannun robot, ɗayan juyawa yana hawa zuwa wuyan robot. Da ro ...Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Jan-11-2020

    Kayan aikin Downhole suna buƙatar zoben zamewa don canja wurin iko da bayanai da kawar da karkatar da kebul da cunkoso a cikin mawuyacin yanayin hakowa. AOOD a matsayin jagora mai ƙira da ƙera zoben zamewar lantarki, koyaushe yana mai da hankali kan sabon buƙatun kayan aikin hakowa na rami don zoben zamewa, ya kasance ...Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Jan-11-2020

    Tare da karuwar buƙatun tashoshi masu yawa na zoben zubin bidiyo a cikin 1080P HD kayan aiki, AOOD ya haɓaka sabbin hanyoyin 36 HD-SDI zoben zoben ADC36-SDI. Wannan ƙirar tare da diamita na waje na 22mm kuma tsayin 70mm kawai, yana iya canja wurin hanyoyi 36 sigina na yau da kullun/iko da hanyar 1 RF rotary joi ...Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Jan-11-2020

    Lokacin da abokan ciniki suka zaɓi zoben zamewa wanda ke buƙatar babban aiki mai sauri, babban canja wuri na yanzu da tsawon rayuwa, suna iya zaɓar zoben zubin mercury, wanda kuma ake kira mahaɗin lantarki mai juyawa ko zoben zamewa mara gogewa. Mai haɗa wutar lantarki yana jujjuya aikin functi guda ɗaya ...Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Jan-11-2020

    Akwai karuwar buƙatun tsarin sadarwa na watsa shirye -shirye a kan nau'ikan nau'ikan dandamali na wayar hannu, misali, jiragen ruwa na ruwa, motocin ƙasa da jiragen sama. Kowane ɗayan waɗannan kayan aikin gaba suna sanye da radars ɗaya ko fiye, kuma kowane radar yana da tsarin eriya daban, yana sarrafa injin ...Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Jan-11-2020

    Zoben zamewar madaidaiciya azaman madaidaicin haɗin wutar lantarki mai juyawa wanda ke ba da damar canja wurin iko da sigina daga madaidaiciya zuwa dandamali mai jujjuyawa, ana iya amfani da shi a cikin kowane tsarin lantarki wanda ke buƙatar taƙaitawa, tazara ko juyawa gaba yayin watsa wutar da / ko bayanai. ..Kara karantawa »

  • Lokacin aikawa: Jan-11-2020

    Sabbin bincike sun nuna cewa karfin iska na ci gaba da zama tushen makamashin da ake iya sabuntawa a duniya, inda ake sa ran hasumiyar hasumiyar hasumiyar iska za ta karu daga dala biliyan 12.1 a shekarar 2013 zuwa dala biliyan 19.3 nan da shekarar 2020, yawan karuwar shekara -shekara na kashi 6.9 cikin dari. Dangane da sabon rahoto daga bincike da tuntuba f ...Kara karantawa »

12 Gaba> >> Shafin 1 /2